Mai hana ruwa Vinyl Outdoor S Type Mat
bayanin
Salon salo
Tonal mai tsafta da sabo,
na halitta tare da haɗin gwiwar hoto,
sanya inda kyau sosai.
Amintacce kuma mara guba
Kayan PVC mai lafiya,
kariya daga formaldehyde,
karfe mai nauyi da sauran abubuwa masu cutarwa,
lafiya da tsafta.
Babban ƙarfi PVC
Garanti mai inganci,
na roba lalacewa - resistant,
m amma ba karye ba,
resistant zuwa ultraviolet radiation.
Ƙayyadaddun bayanai
Nisa | 0.6 / 0.9 / 1.2M |
Tsawon | Za a iya keɓancewa |
Nauyi | 2.6 ± 0.1kg/SQM |
Kauri | 5mm ku |
Launi | launi na yau da kullun Red / Blue / Green / Grey, sauran launuka za a iya keɓance su bisa MOQ. |
Kunshin | Jakar saƙa |
Biya | T/T, L/C |
MOQ | 800 SQM |
Farashin CBM | Kimanin 0.1cbm/ yi, kwandon 40HQ zai iya ɗaukar kimanin murabba'in murabba'in 10,000. |
abũbuwan amfãni
Fa'idodin samfuranmu sune kamar haka:
Tsarin 1.S ta hanyar ƙirar ƙasa, ƙurar yashi mai dacewa ya faɗi ƙarƙashin ƙasa, mai sauƙin tsaftacewa.
2. Ya dace da waje, ƙofar shiga, wurin shakatawa, jirgin ruwa, gidan wanka da sauransu.
3. S juna surface tare da anti-zamewa sakamako, anti-mold, anti-UV
A lokaci guda, muna da kauri daban-daban da nauyi bisa ga bukatun abokan ciniki daban-daban.
FAQ
1.Are kai masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
A: Our factory da aka kafa fiye da shekaru 26, kuma yana da nasa ciniki sashen.Don haka muna da farashin gasa tare da mafi kyawun inganci.
2. Ta yaya masana'anta ke aiwatar da kula da inganci?
A: Gudanar da inganci yana ɗaya daga cikin mahimman hanyar haɗin yanar gizon mu.Muna ba da mahimmanci ga kula da inganci daga farkon zuwa ƙarshen tsarin samarwa.Duk samfuran za a sarrafa su sosai kuma za a gwada su sosai kafin shiryawa don jigilar kaya.
3.Zan iya samun samfurori don duba inganci?
A: Muna matukar farin cikin samar muku da samfuran kyauta don bincika ingancin samfuranmu.Kudaden gidan waya yawanci dala 30-50 ne.Bayan an tabbatar da cikakkun bayanan samfurin, isar da madaidaicin yawanci yana buƙatar kusan kwanaki 3-5.
Cikakken Hotuna




